- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HCPL-0710 tækniforskriftir
Broadcom Limited - HCPL-0710 tækniforskriftir, eiginleikar, breytur og hlutar með svipaðar forskriftir og Broadcom Limited - HCPL-0710
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi | Avago Technologies (Broadcom) |
| Spenna - Framboð | 4.5V ~ 5.5V |
| Spenna - einangrun | 3750Vrms |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | - |
| Birgir Tæki Pakki | 8-SO Tall |
| Röð | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | 13ns, 5ns |
| Fjölgun seinkun tpLH / tpHL (Max) | 40ns, 40ns |
| Pakki / tilfelli | 8-SOIC (0.154', 3.90mm Width) |
| Pakki | Tube |
| Output Tegund | Push-Pull, Totem Pole |
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 100°C |
| Fjöldi rásir | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Inntak - Side 1 / Side 2 | 1/0 |
| Input Type | Logic |
| Gögn | 12.5MBd |
| Núverandi - Output / Channel | 10 mA |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | - |
| Common Mode Skammvinn friðhelgi (mín) | 10kV/µs |
| Grunnvörunúmer | HCPL-0710 |
| EIGINLEIKI | LýSING |
|---|---|
| RoHs Staða | RoHS ekki samhæft |
| Rakanæmi (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Ná stöðu | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.49.8000 |
Þrír hlutarnir til hægri hafa svipaðar forskriftir og Broadcom Limited HCPL-0710.
| Vörueiginleiki | ||||
|---|---|---|---|---|
| Hlutanúmer | HCPL-0710-000E | HCPL-0710#060 | HCPL-0710-560E | HCPL-0710-500E |
| Framleiðandi | Broadcom Limited | Avago Technologies (Broadcom Limited) | Broadcom Limited | Broadcom Limited |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | - | - | - | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | - | - | - | - |
| Fjölgun seinkun tpLH / tpHL (Max) | - | - | - | - |
| Vinnuhitastig | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Spenna - Framboð | - | - | - | - |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | - | - | - | - |
| Röð | - | - | - | - |
| Uppsetningartegund | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Pakki | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Input Type | - | - | - | Differential |
| Spenna - einangrun | - | - | - | - |
| Pakki / tilfelli | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Output Tegund | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Grunnvörunúmer | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Birgir Tæki Pakki | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Gögn | - | - | - | - |
| Common Mode Skammvinn friðhelgi (mín) | - | - | - | - |
| Inntak - Side 1 / Side 2 | - | - | - | - |
| Núverandi - Output / Channel | - | - | - | - |
| Fjöldi rásir | - | - | - | - |
Sæktu HCPL-0710 PDF gagnablöð og Broadcom Limited skjöl fyrir HCPL-0710 - Broadcom Limited.
HCPL-0710-500Avago Technologies (Broadcom)
HCPL-0711Avago Technologies (Broadcom)Netfangið þitt verður ekki birt.
| Sameiginleg lönd Logistic Time Reference | ||
|---|---|---|
| Svæði | Land | Logistic tími (dagur) |
| Ameríka | Bandaríkin | 5 |
| Brasilía | 7 | |
| Evrópa | Þýskaland | 5 |
| Bretland | 4 | |
| Ítalía | 5 | |
| Eyjaálfa | Ástralía | 6 |
| Nýja Sjáland | 5 | |
| Asía | Indland | 4 |
| Japan | 4 | |
| Miðausturlönd | Ísrael | 6 |
| DHL & FedEx sendingargjöld tilvísun | |
|---|---|
| Sendingargjöld (kg) | Tilvísun DHL (USD $) |
| 0,00 kg-1,00 kg | USD $ 30,00 - USD $ 60,00 |
| 1,00kg-2,00 kg | USD $ 40,00 - USD $ 80,00 |
| 2,00 kg-3,00 kg | USD $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Viltu betra verð? Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.