- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gagnablöð
TM4C1230E6PMT.pdfTM4C1230E6PMIR tækniforskriftir
Texas Instruments - TM4C1230E6PMIR tækniforskriftir, eiginleikar, breytur og hlutar með svipaðar forskriftir og Texas Instruments - TM4C1230E6PMIR
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi | Texas Instruments |
| Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) | 1.08V ~ 3.63V |
| Birgir Tæki Pakki | 64-LQFP (10x10) |
| Hraði | 80MHz |
| Röð | Tiva™ C |
| RAM stærð | 32K x 8 |
| Program Minni Tegund | FLASH |
| Program Memory Size | 128KB (128K x 8) |
| Yfirborðslegur | Brown-out Detect/Reset, DMA, POR, WDT |
| Pakki / tilfelli | 64-LQFP |
| Pakki | Tape & Reel (TR) |
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Oscillator Tegund | Internal |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi I / O | 49 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| EEPROM stærð | 2K x 8 |
| Gögn Breytir | A/D 12x12b |
| Kjarna Stærð | 32-Bit Single-Core |
| Core örgjörvi | ARM® Cortex®-M4F |
| Tengingar | CANbus, I²C, IrDA, Microwire, SPI, SSI, UART/USART |
| Grunnvörunúmer | TM4C1230 |
| EIGINLEIKI | LýSING |
|---|---|
| RoHs Staða | ROHS3 samhæfur |
| Rakanæmi (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Ná stöðu | REACH Unaffected |
| ECCN | 3A991A2 |
| HTSUS | 8542.31.0001 |
Þrír hlutarnir til hægri hafa svipaðar forskriftir og Texas Instruments TM4C1230E6PMIR.
| Vörueiginleiki | ||||
|---|---|---|---|---|
| Hlutanúmer | TM4C1230E6PMTR | TM4C1230E6PMI | TM4C1230E6PMT7R | TM4C1230H6PMIR |
| Framleiðandi | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Hraði | - | - | - | - |
| Tengingar | - | - | - | - |
| Core örgjörvi | - | - | - | - |
| Röð | - | - | - | - |
| Gögn Breytir | - | - | - | - |
| Vinnuhitastig | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| EEPROM stærð | - | - | - | - |
| RAM stærð | - | - | - | - |
| Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) | - | - | - | - |
| Kjarna Stærð | - | - | - | - |
| Birgir Tæki Pakki | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Program Memory Size | - | - | - | - |
| Grunnvörunúmer | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Yfirborðslegur | - | - | - | - |
| Pakki | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Fjöldi I / O | - | - | - | - |
| Program Minni Tegund | - | - | - | - |
| Uppsetningartegund | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Pakki / tilfelli | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Oscillator Tegund | - | - | - | - |
Sæktu TM4C1230E6PMIR PDF gagnablöð og Texas Instruments skjöl fyrir TM4C1230E6PMIR - Texas Instruments.
TM4C1230H6PMI7RTexas Instruments
TM4C1230E6PMI7RTexas Instruments
TM4C1231C3PMTexas Instruments
TM4C1230D5PMI7RTexas InstrumentsNetfangið þitt verður ekki birt.
| Sameiginleg lönd Logistic Time Reference | ||
|---|---|---|
| Svæði | Land | Logistic tími (dagur) |
| Ameríka | Bandaríkin | 5 |
| Brasilía | 7 | |
| Evrópa | Þýskaland | 5 |
| Bretland | 4 | |
| Ítalía | 5 | |
| Eyjaálfa | Ástralía | 6 |
| Nýja Sjáland | 5 | |
| Asía | Indland | 4 |
| Japan | 4 | |
| Miðausturlönd | Ísrael | 6 |
| DHL & FedEx sendingargjöld tilvísun | |
|---|---|
| Sendingargjöld (kg) | Tilvísun DHL (USD $) |
| 0,00 kg-1,00 kg | USD $ 30,00 - USD $ 60,00 |
| 1,00kg-2,00 kg | USD $ 40,00 - USD $ 80,00 |
| 2,00 kg-3,00 kg | USD $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Viltu betra verð? Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.