- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML gagnablað
UA78L02-15A.pdfUA78L05AIPKG3 tækniforskriftir
Texas Instruments - UA78L05AIPKG3 tækniforskriftir, eiginleikar, breytur og hlutar með svipaðar forskriftir og Texas Instruments - UA78L05AIPKG3
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi | Texas Instruments |
| Spennafall (Max) | 1.7V @ 40mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 20V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-89-3 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity, Short Circuit |
| Pakki / tilfelli | TO-243AA |
| Pakki | Tape & Reel (TR) |
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| PSRR | 49dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Núverandi - Output | 100mA |
| Control Features | - |
| Grunnvörunúmer | UA78L05 |
| EIGINLEIKI | LýSING |
|---|---|
| RoHs Staða | ROHS3 samhæfur |
| Rakanæmi (MSL) | 2 (1 Year) |
| Ná stöðu | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Þrír hlutarnir til hægri hafa svipaðar forskriftir og Texas Instruments UA78L05AIPKG3.
| Vörueiginleiki | ||||
|---|---|---|---|---|
| Hlutanúmer | UA78L05AIPK | UA78L05AILPE3 | UA78L05AILPRE3 | UA78L05AILP |
| Framleiðandi | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Output Configuration | - | - | - | - |
| PSRR | - | - | - | - |
| Pakki | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Grunnvörunúmer | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Birgir Tæki Pakki | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Fjöldi eftirlitsaðila | - | - | - | - |
| Vinnuhitastig | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Röð | - | - | - | - |
| Control Features | - | - | - | - |
| Spenna - Output (Max) | - | - | - | - |
| Spenna - Output (mín / fast) | - | - | - | - |
| Output Tegund | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Spennafall (Max) | - | - | - | - |
| Spenna - inntak (hámark) | - | - | - | - |
| Uppsetningartegund | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Verndaraðgerðir | - | - | - | - |
| Núverandi - Output | - | - | - | - |
| Pakki / tilfelli | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
Sæktu UA78L05AIPKG3 PDF gagnablöð og Texas Instruments skjöl fyrir UA78L05AIPKG3 - Texas Instruments.
UA78L05AIPKRTexas Instruments
UA78L05AIDRG4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC
UA78L05CDRG4Texas InstrumentsIC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC
UA78L05AIDRE4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC
UA78L05CDRE4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC
UA78L05AIDG4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC REG LINEAR 5V 100MA 8SOICNetfangið þitt verður ekki birt.
| Sameiginleg lönd Logistic Time Reference | ||
|---|---|---|
| Svæði | Land | Logistic tími (dagur) |
| Ameríka | Bandaríkin | 5 |
| Brasilía | 7 | |
| Evrópa | Þýskaland | 5 |
| Bretland | 4 | |
| Ítalía | 5 | |
| Eyjaálfa | Ástralía | 6 |
| Nýja Sjáland | 5 | |
| Asía | Indland | 4 |
| Japan | 4 | |
| Miðausturlönd | Ísrael | 6 |
| DHL & FedEx sendingargjöld tilvísun | |
|---|---|
| Sendingargjöld (kg) | Tilvísun DHL (USD $) |
| 0,00 kg-1,00 kg | USD $ 30,00 - USD $ 60,00 |
| 1,00kg-2,00 kg | USD $ 40,00 - USD $ 80,00 |
| 2,00 kg-3,00 kg | USD $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Viltu betra verð? Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.