- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gagnablöð
SN54/74AHCT138.pdfPCN hönnun/forskrift
Design 22/Feb/2022.pdfHTML gagnablað
SN54/74AHCT138.pdfSN74AHCT138PW tækniforskriftir
Texas Instruments - SN74AHCT138PW tækniforskriftir, eiginleikar, breytur og hlutar með svipaðar forskriftir og Texas Instruments - SN74AHCT138PW
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi | Texas Instruments |
| Spenna Framboð Heimild | Single Supply |
| Spenna - Framboð | 4.5V ~ 5.5V |
| Gerð | Decoder/Demultiplexer |
| Birgir Tæki Pakki | 16-TSSOP |
| Röð | 74AHCT |
| Pakki / tilfelli | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Pakki | Tube |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Sjálfstæðar hringrásir | 1 |
| Núverandi - Output High, Low | 8mA, 8mA |
| Hringrás | 1 x 3:8 |
| Grunnvörunúmer | 74AHCT138 |
| EIGINLEIKI | LýSING |
|---|---|
| RoHs Staða | ROHS3 samhæfur |
| Rakanæmi (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Ná stöðu | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Þrír hlutarnir til hægri hafa svipaðar forskriftir og Texas Instruments SN74AHCT138PW.
| Vörueiginleiki | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Hlutanúmer | SN74AHCT138QPWRQ1 | SN74AHCT138PWE4 | SN74AHCT138PWRG4 | SN74AHCT138MPWREP |
| Framleiðandi | Texas Instruments | Luminary Micro / Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Vinnuhitastig | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Uppsetningartegund | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Birgir Tæki Pakki | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Pakki / tilfelli | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Hringrás | - | - | - | - |
| Sjálfstæðar hringrásir | - | - | - | - |
| Grunnvörunúmer | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Spenna - Framboð | - | - | - | - |
| Spenna Framboð Heimild | - | - | - | - |
| Pakki | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Núverandi - Output High, Low | - | - | - | - |
| Röð | - | - | - | - |
| Gerð | - | - | - | - |
Sæktu SN74AHCT138PW PDF gagnablöð og Texas Instruments skjöl fyrir SN74AHCT138PW - Texas Instruments.
SN74AHCT139DTexas Instruments
SN74AHCT138QDRQ1Texas Instruments
SN74AHCT138DGVRTexas Instruments
SN74AHCT138DG4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC DECODER/DEMUX SGL 16SOIC
SN74AHCT138PWE4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC DECODER/DEMUX 3-8LINE 16TSSOP
SN74AHCT138PWG4Texas InstrumentsIC DECODER/DEMUX 3-8LINE 16TSSOPNetfangið þitt verður ekki birt.
| Sameiginleg lönd Logistic Time Reference | ||
|---|---|---|
| Svæði | Land | Logistic tími (dagur) |
| Ameríka | Bandaríkin | 5 |
| Brasilía | 7 | |
| Evrópa | Þýskaland | 5 |
| Bretland | 4 | |
| Ítalía | 5 | |
| Eyjaálfa | Ástralía | 6 |
| Nýja Sjáland | 5 | |
| Asía | Indland | 4 |
| Japan | 4 | |
| Miðausturlönd | Ísrael | 6 |
| DHL & FedEx sendingargjöld tilvísun | |
|---|---|
| Sendingargjöld (kg) | Tilvísun DHL (USD $) |
| 0,00 kg-1,00 kg | USD $ 30,00 - USD $ 60,00 |
| 1,00kg-2,00 kg | USD $ 40,00 - USD $ 80,00 |
| 2,00 kg-3,00 kg | USD $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Viltu betra verð? Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.