- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Viltu betra verð?
Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.
| Magn | Einingaverð | Ext.Verð |
|---|---|---|
| 1+ | $1.803 | $1.80 |
| 250+ | $0.698 | $174.50 |
| 500+ | $0.674 | $337.00 |
| 1000+ | $0.662 | $662.00 |
TMP275AIDGKTG4 tækniforskriftir
Texas Instruments - TMP275AIDGKTG4 tækniforskriftir, eiginleikar, breytur og hlutar með svipaðar forskriftir og Texas Instruments - TMP275AIDGKTG4
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi | Texas Instruments |
| Spenna - Framboð | 2.7V ~ 5.5V |
| Prófunarskilyrði | -20°C ~ 100°C (25°C ~ 100°C) |
| Birgir Tæki Pakki | 8-VSSOP |
| Röð | - |
| Sensor Type | Digital, Local |
| Sensing Temperature - Remote | - |
| Sensing Temperature - Local | -40°C ~ 125°C |
| Upplausn | 11 b |
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Pakki / tilfelli | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Pakki | Tape & Reel (TR) |
| Output Tegund | SMBus |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 127°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Lögun | One-Shot, Output Switch, Programmable Resolution, Shutdown Mode, Standby Mode |
| Grunnvörunúmer | TMP275 |
| Nákvæmni - Hæsta (Lægsta) | ±0.5°C (±1.5°C) |
| EIGINLEIKI | LýSING |
|---|---|
| RoHs Staða | ROHS3 samhæfur |
| Rakanæmi (MSL) | 2 (1 Year) |
| Ná stöðu | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Þrír hlutarnir til hægri hafa svipaðar forskriftir og Texas Instruments TMP275AIDGKTG4.
| Vörueiginleiki | ||||
|---|---|---|---|---|
| Hlutanúmer | TMP275AIDGKRG4 | TMP275AIDGKT | TMP275AIDGKR | TMP275AIDRG4 |
| Framleiðandi | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Prófunarskilyrði | - | - | - | - |
| Sensor Type | - | - | - | - |
| Sensing Temperature - Remote | - | - | - | - |
| Uppsetningartegund | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Sensing Temperature - Local | - | - | - | - |
| Output Tegund | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Vinnuhitastig | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Lögun | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Upplausn | - | - | - | - |
| Birgir Tæki Pakki | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Röð | - | - | - | - |
| Pakki / tilfelli | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Grunnvörunúmer | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Spenna - Framboð | - | - | - | - |
| Pakki | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Nákvæmni - Hæsta (Lægsta) | - | - | - | - |
Sæktu TMP275AIDGKTG4 PDF gagnablöð og Texas Instruments skjöl fyrir TMP275AIDGKTG4 - Texas Instruments.
TMP27PC256-20NLTexas Instruments
TMP275AIDGKTexas Instruments
TMP275ITexas Instruments
TMP275Texas Instruments
TMP300AIDBVTexas Instruments
TMP275AIDG4Luminary Micro / Texas InstrumentsSENSOR DIGITAL -40C-125C 8SOIC
TMP275AQDGKRQ1Texas InstrumentsSENSOR DIGITAL -40C-125CNetfangið þitt verður ekki birt.
| Sameiginleg lönd Logistic Time Reference | ||
|---|---|---|
| Svæði | Land | Logistic tími (dagur) |
| Ameríka | Bandaríkin | 5 |
| Brasilía | 7 | |
| Evrópa | Þýskaland | 5 |
| Bretland | 4 | |
| Ítalía | 5 | |
| Eyjaálfa | Ástralía | 6 |
| Nýja Sjáland | 5 | |
| Asía | Indland | 4 |
| Japan | 4 | |
| Miðausturlönd | Ísrael | 6 |
| DHL & FedEx sendingargjöld tilvísun | |
|---|---|
| Sendingargjöld (kg) | Tilvísun DHL (USD $) |
| 0,00 kg-1,00 kg | USD $ 30,00 - USD $ 60,00 |
| 1,00kg-2,00 kg | USD $ 40,00 - USD $ 80,00 |
| 2,00 kg-3,00 kg | USD $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Viltu betra verð? Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.