- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gagnablöð
TMS320C6455.pdfTMS320C6455DZTZ tækniforskriftir
Texas Instruments - TMS320C6455DZTZ tækniforskriftir, eiginleikar, breytur og hlutar með svipaðar forskriftir og Texas Instruments - TMS320C6455DZTZ
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi | Texas Instruments |
| Spenna - I / O | 1.2V,1.25V,1.5V,1.8V,3.3V |
| Spenna - Core | 1.20V |
| Gerð | Fixed Point |
| Birgir Tæki Pakki | 697-FCBGA (24x24) |
| Röð | TMS320C645x |
| Pakki / tilfelli | 697-BFBGA, FCBGA |
| Pakki | Tube |
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 90°C (TC) |
| On-Chip RAM | 2.1MB |
| Óstöðugt minni | ROM (32kB) |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Tengi | Host Interface, I²C, McBSP, PCI, UTOPIA |
| Klukka | 1GHz |
| Grunnvörunúmer | TMS320 |
| EIGINLEIKI | LýSING |
|---|---|
| RoHs Staða | RoHS ekki samhæft |
| Rakanæmi (MSL) | 4 (72 Hours) |
| Ná stöðu | REACH Unaffected |
| ECCN | 3A991A2 |
| HTSUS | 8542.31.0001 |
Þrír hlutarnir til hægri hafa svipaðar forskriftir og Texas Instruments TMS320C6455DZTZ.
| Vörueiginleiki | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Hlutanúmer | TMS320C6455DZTZA | TMS320C6455DZTZ2 | TMS320C6455DZTZA8 | TMS320C6455BZTZ8 |
| Framleiðandi | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Pakki / tilfelli | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Vinnuhitastig | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Klukka | - | - | - | - |
| Grunnvörunúmer | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Uppsetningartegund | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Óstöðugt minni | - | - | - | - |
| Tengi | - | - | - | - |
| Spenna - Core | - | - | - | - |
| Gerð | - | - | - | - |
| On-Chip RAM | - | - | - | - |
| Pakki | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Birgir Tæki Pakki | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Röð | - | - | - | - |
| Spenna - I / O | - | - | - | - |
Sæktu TMS320C6455DZTZ PDF gagnablöð og Texas Instruments skjöl fyrir TMS320C6455DZTZ - Texas Instruments.
TMS320C6457CCMHATexas Instruments
TMS320C6455BZTZ7Texas Instruments
TMS320C6455CTZTexas Instruments
TMS320C6455BTZATexas Instruments
TMS320C6455BZTZATexas Instruments
TMS320C6455DCTZA8Texas Instruments
TMS320C6455DZTZA8Texas InstrumentsDIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT
TMS320C6455ZTZTexas Instruments
TMS320C6457CCMH8Texas Instruments
TMS320C6455BZTZTexas Instruments
TMS320C6455BZTZ2Texas Instruments
TMS320C6457CCMH2Texas InstrumentsIC DSP FIXED-POINT 688FCBGA
TMS320C6455BZTZA1GHZTexas Instruments
TMS320C6457CCMHTexas Instruments
TMS320C6457CCMHA2Texas InstrumentsIC DSP FIXED-POINT 688FCBGANetfangið þitt verður ekki birt.
| Sameiginleg lönd Logistic Time Reference | ||
|---|---|---|
| Svæði | Land | Logistic tími (dagur) |
| Ameríka | Bandaríkin | 5 |
| Brasilía | 7 | |
| Evrópa | Þýskaland | 5 |
| Bretland | 4 | |
| Ítalía | 5 | |
| Eyjaálfa | Ástralía | 6 |
| Nýja Sjáland | 5 | |
| Asía | Indland | 4 |
| Japan | 4 | |
| Miðausturlönd | Ísrael | 6 |
| DHL & FedEx sendingargjöld tilvísun | |
|---|---|
| Sendingargjöld (kg) | Tilvísun DHL (USD $) |
| 0,00 kg-1,00 kg | USD $ 30,00 - USD $ 60,00 |
| 1,00kg-2,00 kg | USD $ 40,00 - USD $ 80,00 |
| 2,00 kg-3,00 kg | USD $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Viltu betra verð? Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.