- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML gagnablað
TPS546D24A.pdfViltu betra verð?
Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.
| Magn | Einingaverð | Ext.Verð |
|---|---|---|
| 1+ | $3.06 | $3.06 |
| 10+ | $2.676 | $26.76 |
| 30+ | $2.448 | $73.44 |
| 100+ | $2.218 | $221.80 |
| 500+ | $2.11 | $1,055.00 |
| 1000+ | $2.063 | $2,063.00 |
TPS546D24ARVFR tækniforskriftir
Texas Instruments - TPS546D24ARVFR tækniforskriftir, eiginleikar, breytur og hlutar með svipaðar forskriftir og Texas Instruments - TPS546D24ARVFR
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi | Texas Instruments |
| Spenna - Output (mín / fast) | 0.6V |
| Spenna - Output (Max) | 5.5V |
| Spenna - Inntak (Min) | 2.95V |
| Spenna - inntak (hámark) | 16V |
| Topology | Buck |
| Samstilltur Rectifier | Yes |
| Birgir Tæki Pakki | 40-LQFN-CLIP (7x5) |
| Röð | - |
| Pakki / tilfelli | 40-PowerLFQFN |
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Pakki | Tape & Reel (TR) |
| Output Tegund | Adjustable |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Fjöldi útganga | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Virka | Step-Down |
| Tíðni - Rofi | 225kHz ~ 1.5MHz |
| Núverandi - Output | 40A |
| Grunnvörunúmer | TPS546 |
| EIGINLEIKI | LýSING |
|---|---|
| RoHs Staða | ROHS3 samhæfur |
| Rakanæmi (MSL) | 2 (1 Year) |
| Ná stöðu | REACH Affected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Þrír hlutarnir til hægri hafa svipaðar forskriftir og Texas Instruments TPS546D24ARVFR.
| Vörueiginleiki | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Hlutanúmer | TPS546D24SRVFR | TPS546C23RVFR | TPS546C23ZRVFR | TPS546C20ARVFT |
| Framleiðandi | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Pakki / tilfelli | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Spenna - Output (mín / fast) | - | - | - | - |
| Vinnuhitastig | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi útganga | - | - | - | - |
| Output Configuration | - | - | - | - |
| Virka | - | - | - | - |
| Birgir Tæki Pakki | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Uppsetningartegund | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Pakki | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Tíðni - Rofi | - | - | - | - |
| Output Tegund | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Samstilltur Rectifier | - | - | - | - |
| Spenna - Output (Max) | - | - | - | - |
| Spenna - Inntak (Min) | - | - | - | - |
| Grunnvörunúmer | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Spenna - inntak (hámark) | - | - | - | - |
| Topology | - | - | - | - |
| Núverandi - Output | - | - | - | - |
| Röð | - | - | - | - |
Sæktu TPS546D24ARVFR PDF gagnablöð og Texas Instruments skjöl fyrir TPS546D24ARVFR - Texas Instruments.
TPS546D24RVFTTexas InstrumentsIC REG CTRLR
TPS54719RTETexas Instruments
TPS546D24SEVM-2PHTexas InstrumentsTPS546D24S EVALUATION MODULE FIX
TPS546C20RVFRTexas Instruments
TPS546D24RVFRTexas InstrumentsIC REG CTRLR
TPS546D24SRVFRTexas Instruments2.95-V TO 16-V, STACKABLE 40-A SNetfangið þitt verður ekki birt.
| Sameiginleg lönd Logistic Time Reference | ||
|---|---|---|
| Svæði | Land | Logistic tími (dagur) |
| Ameríka | Bandaríkin | 5 |
| Brasilía | 7 | |
| Evrópa | Þýskaland | 5 |
| Bretland | 4 | |
| Ítalía | 5 | |
| Eyjaálfa | Ástralía | 6 |
| Nýja Sjáland | 5 | |
| Asía | Indland | 4 |
| Japan | 4 | |
| Miðausturlönd | Ísrael | 6 |
| DHL & FedEx sendingargjöld tilvísun | |
|---|---|
| Sendingargjöld (kg) | Tilvísun DHL (USD $) |
| 0,00 kg-1,00 kg | USD $ 30,00 - USD $ 60,00 |
| 1,00kg-2,00 kg | USD $ 40,00 - USD $ 80,00 |
| 2,00 kg-3,00 kg | USD $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Viltu betra verð? Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.