- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML gagnablað
TPS62088 Datasheet.pdfViltu betra verð?
Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.
| Magn | Einingaverð | Ext.Verð |
|---|---|---|
| 1+ | $1.378 | $1.38 |
| 10+ | $1.347 | $13.47 |
| 30+ | $1.327 | $39.81 |
| 100+ | $1.306 | $130.60 |
TPS62088YWCR tækniforskriftir
Texas Instruments - TPS62088YWCR tækniforskriftir, eiginleikar, breytur og hlutar með svipaðar forskriftir og Texas Instruments - TPS62088YWCR
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi | Texas Instruments |
| Spenna - Output (mín / fast) | 0.6V |
| Spenna - Output (Max) | 4V |
| Spenna - Inntak (Min) | 2.4V |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Topology | Buck |
| Samstilltur Rectifier | Yes |
| Birgir Tæki Pakki | 6-DSBGA (1.2x0.8) |
| Röð | DCS-Control™ |
| Pakki / tilfelli | 6-XFBGA, DSBGA |
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Pakki | Tape & Reel (TR) |
| Output Tegund | Adjustable |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Fjöldi útganga | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Virka | Step-Down |
| Tíðni - Rofi | 4MHz |
| Núverandi - Output | 3A |
| Grunnvörunúmer | TPS62088 |
| EIGINLEIKI | LýSING |
|---|---|
| RoHs Staða | ROHS3 samhæfur |
| Rakanæmi (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Ná stöðu | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Þrír hlutarnir til hægri hafa svipaðar forskriftir og Texas Instruments TPS62088YWCR.
| Vörueiginleiki | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Hlutanúmer | TPS62088AYFPR | TPS62088YFPR | TPS62088AYFPJ | TPS62088YFPT |
| Framleiðandi | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| Output Tegund | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Virka | - | - | - | - |
| Topology | - | - | - | - |
| Pakki / tilfelli | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Grunnvörunúmer | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Núverandi - Output | - | - | - | - |
| Pakki | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Fjöldi útganga | - | - | - | - |
| Spenna - Output (Max) | - | - | - | - |
| Tíðni - Rofi | - | - | - | - |
| Samstilltur Rectifier | - | - | - | - |
| Uppsetningartegund | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Spenna - Output (mín / fast) | - | - | - | - |
| Vinnuhitastig | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Birgir Tæki Pakki | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Output Configuration | - | - | - | - |
| Röð | - | - | - | - |
| Spenna - Inntak (Min) | - | - | - | - |
| Spenna - inntak (hámark) | - | - | - | - |
Sæktu TPS62088YWCR PDF gagnablöð og Texas Instruments skjöl fyrir TPS62088YWCR - Texas Instruments.
TPS6208833YFPTTexas InstrumentsIC REG BUCK 3.3V 3A 6DSBGA
TPS62088YFPTTexas InstrumentsIC REG BUCK 0.6V 3A 6DSBGA
TPS62088YFPRTexas InstrumentsIC REG BUCK 0.6V 3A 6DSBGA
TPS62090RGTTexas Instruments
TPS62088YFPTexas Instruments
TPS62090RGTR/RGTTTexas Instruments
TPS62088AYFPJTexas Instruments2.4-V TO 5.5-V INPUT, 3-A, STEP-Netfangið þitt verður ekki birt.
| Sameiginleg lönd Logistic Time Reference | ||
|---|---|---|
| Svæði | Land | Logistic tími (dagur) |
| Ameríka | Bandaríkin | 5 |
| Brasilía | 7 | |
| Evrópa | Þýskaland | 5 |
| Bretland | 4 | |
| Ítalía | 5 | |
| Eyjaálfa | Ástralía | 6 |
| Nýja Sjáland | 5 | |
| Asía | Indland | 4 |
| Japan | 4 | |
| Miðausturlönd | Ísrael | 6 |
| DHL & FedEx sendingargjöld tilvísun | |
|---|---|
| Sendingargjöld (kg) | Tilvísun DHL (USD $) |
| 0,00 kg-1,00 kg | USD $ 30,00 - USD $ 60,00 |
| 1,00kg-2,00 kg | USD $ 40,00 - USD $ 80,00 |
| 2,00 kg-3,00 kg | USD $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Viltu betra verð? Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.