- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Viltu betra verð?
Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.
| Magn | Einingaverð | Ext.Verð |
|---|---|---|
| 1+ | $1.225 | $1.23 |
| 50+ | $1.11 | $55.50 |
| 100+ | $0.944 | $94.40 |
| 500+ | $0.829 | $414.50 |
| 1000+ | $0.652 | $652.00 |
| 3000+ | $0.608 | $1,824.00 |
MP28310GC-Z tækniforskriftir
Monolithic Power Systems Inc. - MP28310GC-Z tækniforskriftir, eiginleikar, breytur og hlutar með svipaðar forskriftir og Monolithic Power Systems Inc. - MP28310GC-Z
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi | Monolithic Power Systems |
| w / Umsjónarmaður | No |
| w / Sequencer | No |
| m / LED bílstjóri | No |
| Spenna / Núverandi - Output 3 | Programmable, Programmable |
| Spenna / Núverandi - Output 2 | 1.8V, 2.8V, 3V, 100mA |
| Spenna / Núverandi - Output 1 | 1.2V, 1.5V, 1.8V, 2.5V, 2.8V, 3V, 3.3V, 300mA |
| Spenna - Framboð | 2V ~ 5.5V |
| Topology | Step-Down (Buck) (1), Linear (LDO) (1) |
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Birgir Tæki Pakki | 12-CSP (1.2x1.6) |
| Röð | MP |
| Pakki / tilfelli | 12-UFBGA, CSPBGA |
| Pakki | Tape & Reel (TR) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Fjöldi útganga | 2 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Tíðni - Rofi | 1.5MHz |
| EIGINLEIKI | LýSING |
|---|---|
| RoHs Staða | ROHS3 samhæfur |
| Rakanæmi (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Ná stöðu | REACH Unaffected |
Þrír hlutarnir til hægri hafa svipaðar forskriftir og Monolithic Power Systems Inc. MP28310GC-Z.
| Vörueiginleiki | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Hlutanúmer | MP28310GC-Z | MP28310GC-P | MP28313CS-C215-LF-Z | MP28315CN-C114-LF-Z |
| Framleiðandi | Monolithic Power Systems Inc. | Monolithic Power Systems Inc. | Monolithic Power Systems | Monolithic Power Systems |
| Spenna / Núverandi - Output 1 | 1.2V, 1.5V, 1.8V, 2.5V, 2.8V, 3V, 3.3V, 300mA | 1.2V, 1.5V, 1.8V, 2.5V, 2.8V, 3V, 3.3V, 300mA | - | - |
| Pakki | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | - | - |
| Spenna / Núverandi - Output 2 | 1.8V, 2.8V, 3V, 100mA | 1.8V, 2.8V, 3V, 100mA | - | - |
| Tíðni - Rofi | 1.5MHz | 1.5MHz | - | - |
| w / Sequencer | No | No | - | - |
| Röð | MP | MP | - | - |
| Uppsetningartegund | Surface Mount | Surface Mount | - | - |
| Fjöldi útganga | 2 | 2 | - | - |
| Pakki / tilfelli | 12-UFBGA, CSPBGA | 12-UFBGA, CSPBGA | - | - |
| Spenna - Framboð | 2V ~ 5.5V | 2V ~ 5.5V | - | - |
| Topology | Step-Down (Buck) (1), Linear (LDO) (1) | Step-Down (Buck) (1), Linear (LDO) (1) | - | - |
| Birgir Tæki Pakki | 12-CSP (1.2x1.6) | 12-CSP (1.2x1.6) | - | - |
| w / Umsjónarmaður | No | No | - | - |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C (TJ) | -40°C ~ 125°C (TJ) | - | - |
| Spenna / Núverandi - Output 3 | Programmable, Programmable | Programmable, Programmable | - | - |
| m / LED bílstjóri | No | No | - | - |
MP28313CS-C215-LF-ZMonolithic Power Systems
MP28313CS-LF-ZMonolithic Power Systems
MP28317DSMonolithic Power Systems
MP28313DS-LF-ZMonolithic Power Systems
MP28315CN-LF-ZMonolithic Power Systems
MP28315CN-C114-LF-ZMonolithic Power Systems
MP28301GG-C808-ZMonolithic Power Systems
MP28310GC-PMonolithic Power Systems Inc.ULTRA-LOW 500NA IQ, 2-5.5V, 300M
MP28313DS-C318-LF-ZMonolithic Power Systems
MP2827DL-LF-ZMonolithic Power Systems
MP28313CS-C113-LF-ZMonolithic Power Systems
MP28313DSMonolithic Power SystemsNetfangið þitt verður ekki birt.
| Sameiginleg lönd Logistic Time Reference | ||
|---|---|---|
| Svæði | Land | Logistic tími (dagur) |
| Ameríka | Bandaríkin | 5 |
| Brasilía | 7 | |
| Evrópa | Þýskaland | 5 |
| Bretland | 4 | |
| Ítalía | 5 | |
| Eyjaálfa | Ástralía | 6 |
| Nýja Sjáland | 5 | |
| Asía | Indland | 4 |
| Japan | 4 | |
| Miðausturlönd | Ísrael | 6 |
| DHL & FedEx sendingargjöld tilvísun | |
|---|---|
| Sendingargjöld (kg) | Tilvísun DHL (USD $) |
| 0,00 kg-1,00 kg | USD $ 30,00 - USD $ 60,00 |
| 1,00kg-2,00 kg | USD $ 40,00 - USD $ 80,00 |
| 2,00 kg-3,00 kg | USD $ 50,00 - USD $ 100,00 |














Viltu betra verð? Bæta við CART og Sendu RFQ núna, við munum hafa samband strax við þig.